Turmin Tsakar Gida

William Masvinu Ya Lashe Gasar Mutumin Da Ya Fi Kowa Muni a Zimbabwe

Wannan shi ne karo na biyar a jere da William Masvinu ke lashe gasar mutumin da ya fi kowa muni ( Mr Ugly) a ƙasar, kuma ya ce nasarar ta ba shi damar yin fice da har yake samun kuɗaɗe daga tallace-tallace.

A cewarsa, ya na alfahari da muninsa, kuma ya na son ya lashe kyautar na matakin ƙasa da ƙasa.

William Masvinu, wadda ya lashe lambar yabo na ‘Mutum mafi muni a Zimbabwe.’ |Hoto: Africa Facts Zone

Bugu da ƙari, masu shirya gasar sun bayyana cewar, su na son mutane masu muni su sami dama irin na kyawawan mutane.

William Masvinu, a lokacin da yake karɓar lambar yabo. |Hoto: Africa Facts Zone

Daga ƙarshe, wadda ya lashe gasar ya na karɓar Dala 500 da Saniya guda.

📷 Africa Facts Zone

Salahuddeen Muhammad

Salahuddeen Muhammad

About Author

Ɗanjarida, marubuci, mai manufar bunƙasa harshen Hausa da al'adar da ba ta yi karan-tsaye a addini ba.

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Labarai Masu Nasaba

Turmin Tsakar Gida

Musaboni Hosono: Ɗanƙasar Japan Guda Ɗaya Tal da ya Tsira Daga Haɗarin Jirgirn Ruwan Titanic

Wanann shi ne Musaboni Hosono. Ɗan asalin Ƙasar Japan guda ɗaya tal da ya tsira daga haɗarin Jirgirn Ruwan Titanic
Turmin Tsakar Gida

Babbar Magana! An Naɗa Akuya a Matsayin Shugaban Gari

Wata al’umma a ƙauyen Nabankaha na Cote d’Ivoire, ta naɗa Akuya a matsayin shugaban garin. Bugu da ƙari, shi ne